──♥─s2─♥──
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

~~~ Wellcome To Club s2 ~~~

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
1stHelios
Ma mới
Ma mới
1stHelios

Tiền Vàng Tiền Vàng : 5022

Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he   Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he I_icon_minitimeFri 6 Aug 2010 - 21:44

E hèm.công hội cũng có khá nhiều người ở HN đây Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 305147 .mọi người trong công hội chém gió vs nhau cũng nhiều rồi.
Qua khảo sát của 1 số a e trong công hội mình.
Ta làm cái topic này rủ anh chị em ở HN và xung quanh đấy.Những ai có khả năng
đi chơi được , ta muốn rủ công hội off HN nói riêng và khu vực phía Bắc nói chung tụ tập chém gió 1 buổi
Văn của ta kém lắm.ai có ý kiến ji thì post lên nhé.Tất nhiên về chi phí là a e ta Lệ Quyên thôi.chứ ta ko có lực để
Bánh Bao được Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 371970 Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 371970 thời gian thì để xem a e ai tụ tập được thì sẽ tính.nhưng dự tính là trong tuần sau cho nhàn Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 371970
NuPhapSu91Ct
Ma mới
Ma mới
NuPhapSu91Ct

Tiền Vàng Tiền Vàng : 5069

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he   Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he I_icon_minitimeFri 6 Aug 2010 - 22:46

Quyền đồng ý zới ý kiến này....nói chung A E nào gần mò có khat năng off dk thì ta nên tổ chức 1 ngày để off

......vào năm học mới oài,nếu hẻm nhanh sợ hẻm có tjme nữa.....

..................ckj phí nên lệ quyên là tốt nhất

.....................1 người đứng ra tổ chức ( nên có địa điểm trk) qui định xem lệ quyên nhiu,đi phương tiện j..v.v.

...........................Nói chung là pải tính toán kỹ,bàn nhau thật kỹ tầm chủ nhật tuần sau mjh đi nhé.....

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
NamPhương
Ma mới
Ma mới
NamPhương

Tiền Vàng Tiền Vàng : 5071

Bài gửiTiêu đề: Re   Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he I_icon_minitimeSat 7 Aug 2010 - 7:52

vấn đề này cần phải dc đưa ra hội đồng quản trị họp, đưa ra các giải pháp,các đinh hướng,sau khi họp còn phải trưng cầu dân ý,có kết quả quay vào họp tiếp,... Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 969307 Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 969307 Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 969307 hjhj đùa thế thôi mình cũng ủng hộ, ae mình ở trong C.H chắc cũng hiểu rồi,C.H mình ko có đại gia nên off chuyện lệ quyên là chắc chắn,mà như thế có khi ae lại dễ nc.Hi vọng sớm dc hội ngộ ae vào 1 ngày gần nhất
1stHelios
Ma mới
Ma mới
1stHelios

Tiền Vàng Tiền Vàng : 5022

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he   Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he I_icon_minitimeSat 7 Aug 2010 - 18:58

Vậy là được 2 người có ý kiến đồng tình vs ý kiến của ta. Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 970755 Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he 970755 thế Bé chủ thớt đâu rồi nhỉ
Thấy bảo ở HN mà ko thấy ý kiến ji nhỉ ;))
Bé cho ý kiến nhanh nhanh để chủ nhật tuần tới xúc tiến nào :))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he   Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he I_icon_minitime

Tình hình là sắp hết cái hè rồi.a e ghé chơi tý nhỉ he he
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Post choi cai nhi ?
» buon qua post choi
» mối tình đầu của tôi....
» Bản tình ca mùa đông.
» ™ Tình Đời Báo danh